Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Bạn là “em” rồng nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
A2F ( A2- Family )
cadix
Tước hiệuThành Viên Chính Thức

Thành Viên Chính Thức
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_010Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_011Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_012
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_013cadixBạn là “em” rồng nào?  Thtx_014
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_015Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_016Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_017
Bài Viết Bài Viết : 167
F-coin F-coin : 2914
được thank được thank : 553
Sinh Nhật Sinh Nhật : 22/09/1996
Tham gia Tham gia : 27/11/2011
Tuổi Tuổi : 27
Đến từ Đến từ : quá đã hoà đa
Status Status : Hãy chung tay bảo vệ Trái Đất
Bài Viết Bài Viết : 167
F-coin F-coin : 2914
được thank được thank : 553
Sinh Nhật Sinh Nhật : 22/09/1996
Tham gia Tham gia : 27/11/2011
Đến từ Đến từ : quá đã hoà đa
Status Status : Hãy chung tay bảo vệ Trái Đất

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

Tiêu đề : Bạn là “em” rồng nào?

Có 12 hình ảnh Rồng dễ thương dưới đây, bạn hãy chọn “em” mà mình thích nhất, sau đó ... xem “em” ấy nói gì về tính cách của bạn nhé:
Bạn là “em” rồng nào?  Rong2

Code:
Đáp án đây:

“Em” Rồng số 1: Bạn vui tính, hay hờn dỗi và nhõng nhẽo nhưng bạn bè vẫn yêu mến bạn vì bạn dễ thương và tốt bụng. Tuy nhiên, nếu bạn cứ vô tư và đòi hỏi nhiều quá, mọi người dễ cho rằng bạn còn trẻ con và chưa chín chắn. Đừng lo, chỉ cần bạn nghiêm túc trong các trường hợp cần thiết là tình hình sẽ khá hơn thôi.

“Em” Rồng số 2: Bạn là người chân thành, lúc nào cũng cười, cũng sẵn sàng tha thứ, khoan dung. Gia đình, bạn bè yêu mến bạn bởi sự tốt bụng và luôn nhường nhịn người khác. Tuy nhiên, đó cũng chính là điểm yếu của bạn, vì trong cuộc sống, bạn thường không dám đấu tranh với cái sai, cái xấu.

“Em” Rồng số 3: Bạn sành điệu, hiện đại, nhanh nhẹn và rất tự tin trong cuộc sống. Bạn luôn giúp đỡ mọi người hết mình nếu có thể, và đây cũng chính là điểm yếu của bạn: dễ bị người khác lợi dụng. Hãy biết sử dụng lòng tốt của mình đúng chỗ nhé bạn.

“Em” Rồng số 4: Bạn có cá tính và thích trở thành người nổi bật trong đám đông. Nhưng đôi lúc bạn hơi “bốc đồng”, khó ai có thể kềm được bạn, chính điều này sẽ mang lại rắc rối cho bạn đấy. Trong năm mới, bạn cần cố gắng khắc phục điểm yếu này nhé.

“Em” Rồng số 5: Trầm tính và bình thản chính là tính cách của bạn. Bạn khá tự tin và hòa đồng, luôn mỉm cười với mọi người dù trong lòng lắm lúc có nhiều chuyện khá rắc rối. Điểm yếu của bạn là dễ bị “lung lay” và ai năn nỉ bạn là… được ngay!

“Em” Rồng số 6: Bạn có cái đầu hơi bị “già dặn” và sành sỏi. Bạn biết lắng nghe tâm sự của người khác, nhưng ít tâm sự với ai chuyện riêng tư của mình. Ai cũng có thể tựa vào vai bạn, chia sẻ buồn vui cùng bạn. Mọi người sẽ vui lắm khi có điểm tựa vững chắc - là bạn đấy.

“Em” Rồng số 7: Bạn luôn luôn thận trọng trong mọi suy nghĩ. Bạn hầu như không dễ gì bị “sét đánh”, nhưng khi đã yêu thì sẽ rất mãnh liệt và chung thủy. Nhưng bạn có một điểm yếu là khá nhạy cảm, hơi thái quá trong những cảm xúc của mình. Đôi khi, điều đó sẽ làm cho bạn trở nên bi lụy và “mất điểm” trong mắt mọi người.

“Em” Rồng số 8: Bạn là một người khá hoàn hảo, có quan hệ rộng và nhiều tham vọng. Bạn luôn thích sự độc lập trong suy nghĩ và hành động. Bạn bè thích bạn ở điểm này nhưng lại dè dặt trước tính thực tế, quá đa nghi của bạn.

“Em” Rồng số 9: Bạn hoài cổ, luôn thích ôn lại những điều xưa cũ. Ngoài ra, bạn còn là một người thông minh, gọn gàng, có tính kỉ luật cao. Nhưng đôi khi, chính bản tính hơi bị nguyên tắc, bảo thủ và cầu toàn khiến cho bạn khó tiếp nhận những cái mới và không có được nhiều bạn bè.

“Em” Rồng số 10: Bạn là người hướng ngoại, sẵn sàng mạo hiểm để tìm kiếm những kinh nghiệm mới, nhưng cẩn thận nhé bạn, kẻo kết quả bạn mang về không bằng những gì bạn mất đi thì hơi “phiêu” đó.

“Em” Rồng số 11: Bạn có khả năng tự kiểm soát để làm tốt công việc của mình. Tuy nhiên, bạn hơi coi trọng cái tôi của mình và không hòa đồng với những người xung quanh. Cẩn thận nhé bạn, nếu thiếu tính tập thể sẽ dễ bỏ lỡ những cơ hội tốt lắm đấy nha.

“Em” Rồng số 12: Bạn là một người thật thà, đáng tin cậy và có tính tự lập rất cao. Điểm yếu duy nhất là bạn hơi hời hợt nên đôi khi sẽ gây ra sự khó chịu cho người khác đó.
A2F ( A2- Family )
Administrator
Tước hiệuADMIN

ADMIN
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_010Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_011Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_012
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_013AdministratorBạn là “em” rồng nào?  Thtx_014
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_015Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_016Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_017
Bài Viết Bài Viết : 1991
F-coin F-coin : 12052
được thank được thank : 307
Sinh Nhật Sinh Nhật : 13/09/1996
Tham gia Tham gia : 20/09/2011
Đến từ Đến từ : Anonymous
Status Status : hàizzzzzz

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

Trích dẫn :
Code:
“Em” Rồng số 6: Bạn có cái đầu hơi bị “già dặn” và sành sỏi. Bạn biết lắng nghe tâm sự của người khác, nhưng ít tâm sự với ai chuyện riêng tư của mình. Ai cũng có thể tựa vào vai bạn, chia sẻ buồn vui cùng bạn. Mọi người sẽ vui lắm khi có điểm tựa vững chắc - là bạn đấy.
http://a2ismylife.co.cc
A2F ( A2- Family )
funny622

Thành Viên Chính Thức
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_013funny622Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_014
Bài Viết Bài Viết : 140
F-coin F-coin : 3918
được thank được thank : 79
Sinh Nhật Sinh Nhật : 17/12/1996
Tham gia Tham gia : 07/10/2011
Đến từ Đến từ : Hội chế truyện Đôrêmon
Status Status : Xỏ Lá
Bài Viết Bài Viết : 140
F-coin F-coin : 3918
được thank được thank : 79
Sinh Nhật Sinh Nhật : 17/12/1996
Tham gia Tham gia : 07/10/2011
Đến từ Đến từ : Hội chế truyện Đôrêmon
Status Status : Xỏ Lá

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

“Em” Rồng số 5: Trầm tính và bình thản chính là tính cách của bạn. Bạn khá tự tin và hòa đồng, luôn mỉm cười với mọi người dù trong lòng lắm lúc có nhiều chuyện khá rắc rối. Điểm yếu của bạn là dễ bị “lung lay” và ai năn nỉ bạn là… được ngay!
A2F ( A2- Family )
Administrator
Tước hiệuADMIN

ADMIN

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

53
A2F ( A2- Family )
boykute2012

Thành Viên Chính Thức
Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_013boykute2012Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_014
Bài Viết Bài Viết : 608
F-coin F-coin : 4623
được thank được thank : 51
Sinh Nhật Sinh Nhật : 11/12/1996
Tham gia Tham gia : 02/10/2011
Đến từ Đến từ : bãi xép.city
Status Status : chọc gái.hahaha
Bài Viết Bài Viết : 608
F-coin F-coin : 4623
được thank được thank : 51
Sinh Nhật Sinh Nhật : 11/12/1996
Tham gia Tham gia : 02/10/2011
Đến từ Đến từ : bãi xép.city
Status Status : chọc gái.hahaha

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

“Em” Rồng số 9: Bạn hoài cổ, luôn thích ôn lại những điều xưa cũ. Ngoài ra, bạn còn là một người thông minh, gọn gàng, có tính kỉ luật cao. Nhưng đôi khi, chính bản tính hơi bị nguyên tắc, bảo thủ và cầu toàn khiến cho bạn khó tiếp nhận những cái mới và không có được nhiều bạn bè.
A2F ( A2- Family )
Administrator
Tước hiệuADMIN

ADMIN

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

1
A2F ( A2- Family )
Sponsored content
Tước hiệu

Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_013Bạn là “em” rồng nào?  Thtx_014
Hiện đang :

Bạn là “em” rồng nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.