Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

tôi tài giỏi bạn cũng thế 1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
A2F ( A2- Family )
cadix
Tước hiệuThành Viên Chính Thức

Thành Viên Chính Thức
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_010tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_011tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_012
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_013cadixtôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_014
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_015tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_016tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_017
Bài Viết Bài Viết : 167
F-coin F-coin : 2914
được thank được thank : 553
Sinh Nhật Sinh Nhật : 22/09/1996
Tham gia Tham gia : 27/11/2011
Tuổi Tuổi : 27
Đến từ Đến từ : quá đã hoà đa
Status Status : Hãy chung tay bảo vệ Trái Đất
Bài Viết Bài Viết : 167
F-coin F-coin : 2914
được thank được thank : 553
Sinh Nhật Sinh Nhật : 22/09/1996
Tham gia Tham gia : 27/11/2011
Đến từ Đến từ : quá đã hoà đa
Status Status : Hãy chung tay bảo vệ Trái Đất

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

Tiêu đề : tôi tài giỏi bạn cũng thế 1

Làm thế nào tận dụng tiềm năng não bộ của bạn để thành công tột đỉnh trong học tập và cuộc sống?

Cho dù bạn là ai, đang ở đâu, đang học trường nào, đang hướng tới bất kỳ mục tiêu gì trong học tập và cuộc sống, tôi xin chắc chắn với bạn một điều rằng, bạn sẽ tìm được câu trả lời trong quyển sách “Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế!” – quyển sách chứa đựng những bí quyết đã giúp tác giả Adam Khoo lập nên kỳ tích.

Chào bạn,

Bạn sẽ hiểu tại sao đó là kỳ tíchkhi biết rằng cậu bé Adam đã từ thứ hạng 156 / 160 học sinh ở một trường tệ nhất Singapore, vươn lên trở thành học sinh giỏi nhất lớp, giỏi nhất trường, rồi tiếp tục thi đậu vào các trường tuyển và cuối cùng trở thành một diễn giả tài năng, một doanh nhân thành đạt và một triệu phú thành công vào năm 26 tuổi.

Việc gì cũng có bí quyết riêng của nó! Vậy bạn có đang tự hỏi mình rằng…

Đâu là bí quyết để vươn lên?

Đâu là bí quyết của các học sinh giỏi toàn diện?

Đâu là bí quyết để phát huy tối đa tài năng tiềm ẩn bên trong bạn?

Hãy dành cho bản thân bạn chỉ một ngày để đọc quyển sách “Tôi TàiGiỏi, Bạn Cũng Thế!” và khám phá các phương pháp học siêu đẳng – bí quyết mà Adam và hàng ngàn học sinh trên toàn thế giới áp dụng để thành công vượt bậc!

Bạn cũng sẽ thành công khi bạn biết cách:

Tăng cường sự tự tin và làm chủ cuộc sống.

Áp dụng các công cụ học bằng cả não bộ như Sơ Đồ Tư Duy (Mind Mapping®).

Phát triển trí nhớ siêu việt để ghi nhớ các sự kiện, con số một cách dễ dàng.

Thành thạo việc quản lý thời gian và xác định mục tiêu.

Phát huy tối đa khả năng tiềm ẩn bên trong bạn để đạt những thành tích cao nhất có thể.

Áp dụng các phương pháp thi cử hiệu quả để “chiến đấu” và “chiến thắng” trong các kỳ thi quan trọng.

“Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế!” trở thành một trong những quyển sáchbán chạy nhất toàn quốc chỉ sau hai tháng phát hành và hiện đã được bán trên 40.000 bản.

Và như lời nhiều độc giả viết thư cho chúng tôi, quyển sách là “một hiện tượng trong giới trẻ “.

Trăm nghe không bằng một thấy!

Chúng ta hãy cùng tìm hiểu “sự thật” qua những lời chia sẻ từ các độc giả của quyển sách “Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế!” tại đây.

Thân mến,
TGM Corporation
Học sinh, sinh viên, công nhân viên chức,… và tất cả những ai luôn mong muốn tăng cường khả năng tận dụng não bộ hoặc phát huy tối đa tiềm năng trí tuệ của mình! Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! làquyển sách dành cho bạn.

Các nhà giáo, các bậc phụ huynh,… và tất cả những ai luôn mong muốn giúp đỡ học sinh, con em, người thân, bạn bè… của mình tăng cường khả năng tận dụng não bộ hoặc phát huy tối đa tiềm năng trí tuệ! Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! chính là món quà vô giá mà bạn có thể dành cho họ.

Đối với các bạn học sinh, sinh viên, quyển sách Tôi Tài giỏi, Bạn Cũng Thế! chính là câu trả lời cho những câu hỏi mà bạn nung nấu bấy lâu nay khi đang còn “dùi mài kinh sử” dưới mái trường.

Mình muốn học giỏi như bạn mình?

- Học giỏi không khó như bạn nghĩ đâu. Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế chính là bí quyết học giỏi! Bí quyết này đã được chính tác giả và hàng chục ngàn học sinh, sinh viên tại Singapore cũng như nhiều nước khác áp dụng và thành công vượt bậc. Họ chính là những bằng chứng sống. Đó cũng là lý do tại saoquyển sách này là một trong những quyền sách bán chạy nhất tại Singapore và một số nước khác.

Mình đã học giỏi rồi thì cần đọc sách này không?

- Khi bạn càng học giỏi, bạn càng có những mục tiêu cao hơn để vươn tới. Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! sẽ giúp bạn đạt được điều đó. Có thể trong một thời gian nhanh hơn là bạn nghĩ đó.

Các bí quyết trong sách có dễ áp dụng không? Hay lại chỉ là lý thuyết suông?

- Bạn yên tâm! Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! được dịch bằng ngôn ngữ dễ hiểu, gần gũi, đơn giản nhất có thể, để độc giả có thể áp dụng ngay khi đọc xong mỗi chương. Bên cạnh đó, trong sách còn có rất nhiều hình ảnh với màu sắc sinh động (in 4 màu trên giấy đẹp), và nhiều ví dụ rõ ràng để giúp bạn nắm bắt được nội dung một cách dễ dàng, nhanh chóng nhất. Được dịch ra nhiều ngôn ngữ, với gần 100.000 bản của quyển sách đã được bán ra, hàng chục ngàn học sinh, sinh viên ở các bậc học của Singapore và các nước khác đã áp dụng và thành công trong học tập. Bạn cũng sẽ thành công!

Bài càng ngày càng nhiều mà mình lại không có đủ thời gian để học? Làm sao bây giờ?

- Đây đúng là nỗi trăn trở của các học sinh sinh viên hiện nay. Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! sẽ hướng dẫn bạn cách giảm thời gian học nhưng lại tăng khả năng nhớ bài của bạn. Tuyệt vời!

Trí nhớ mình kém quá, không thể nhớ bài nổi?

- Đừng lo, ở Chương 8 và 9 của Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế!, bạn sẽ được hướng dẫn cụ thế bí quyết nhớ từ và nhớ số một cách dễ dàng, nhanh chóng. Bạn sẽ thuộc nằm lòng các công thức hóa học, toán học, ngày tháng lịch sử,… mà không phải mất nhiều công sức.

Mình cực kỳ ghét môn Toán, Lý, Hóa, khó nhai quá!

- Sơ Đồ Tư Duy sẽ giúp bạn trị các môn khó ưa này. Bạn sẽ được học cách vẽ Sơ Đồ Tư Duy ở Chương 7: Sơ Đồ Tư Duy - Công Cụ Ghi Chú Tối Ưu. Vừa thú vị, vừa hiệu quả! Lại tiết kiệm thời gian! Bảo đảm bạn không còn ghét mấy môn học đó nữa khi bạn đạt toàn điểm 9, 10 nhé.

Mình học thì được nhưng đến lúc thi mình lại bị điểm thấp, chẳng hiểu tại sao? Có phải do số mình xui xẻo?

- Không phải do xui xẻo đâu bạn ơi. Tất cả nằm ở phương pháp. Hai chương cuối Tăng Tốc Về Đích và Chiến Thắng Vinh Quang sẽ hướng dẫn bạn cách học thi không cần phải thức đêm thức hôm mà vẫn đạt điểm tối đa. Thế mới sành điệu!

Mình biết là việc học rất quan trọng nhưng sao mình vẫn chán học quá, không muốn học chút nào.

- Việc học đôi khi cũng chán chường thật. Nhất là khi chúng ta học không đúng phương pháp dẫn đến hậu quả “học nhiều mà chẳng được bao nhiêu”. Bởi thế, Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! được viết ra để giúp bạn tìm được niềm vui trong việc học. Với các mẹo trí nhớ, cách vẽ Sơ Đồ Tư Duy đầy màu sắc, bạn sẽ đạt được điểm cao, và cảm thấy việc học rất thú vị cho mà xem.

Còn đối với những bậc phụ huynh, thầy cô giáo,… thì sao? Một câu hỏi thường được đặt ra chính là:

Tôi không còn đi học nữa thì quyển sách này có ích gì với tôi?

- Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! là quyển sách dành cho tất cả những ai muốn tăng cường năng lực học tập và khả năng tận dụng sức mạnh não bộ của mình, không những trong học tập mà còn trong công việc và cuộc sống. Khi đọc sách, bạn sẽ phát hiện ra rằng khả năng trí tuệ có thể được rèn luyện và phát huy chứ không phải hoàn toàn phụ thuộc vào… gen di truyền.

- Bên cạnh đó Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! đặc biệt hữu ích cho các nhà giáo luôn tìm tòi các phương pháp dạy học hiệu quả, hoặc các bậc phụ huynh luôn quan tâm đến việc học của con em. Quyển sách này sẽ là nguồn trợ giúp đắc lực của bạn trong việc giúp đỡ học sinh hoặc con em của mình đạt được những thành tích cao hơn.

Còn rất nhiều điều thú vị Tôi Tài Giỏi, Bạn Cũng Thế! đang đợi bạn khám phá.tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Toitaigioi
DOWLOAD
http://www.mediafire.com/?72hm2h2ye8id7iy
A2F ( A2- Family )
Administrator
Tước hiệuADMIN

ADMIN
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_010tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_011tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_012
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_013Administratortôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_014
tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_015tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_016tôi tài giỏi bạn cũng thế 1 Thtx_017
Bài Viết Bài Viết : 1991
F-coin F-coin : 12052
được thank được thank : 307
Sinh Nhật Sinh Nhật : 13/09/1996
Tham gia Tham gia : 20/09/2011
Đến từ Đến từ : Anonymous
Status Status : hàizzzzzz
Bài Viết Bài Viết : 1991
F-coin F-coin : 12052
được thank được thank : 307
Sinh Nhật Sinh Nhật : 13/09/1996
Tham gia Tham gia : 20/09/2011
Đến từ Đến từ : Anonymous
Status Status : hàizzzzzz

Pet
Thú Nuôi:
Hiện đang :

Pet
Thú Nuôi:

Tiêu đề : tôi tài giỏi bạn cũng thế 1

67
http://a2ismylife.co.cc

tôi tài giỏi bạn cũng thế 1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.